Bàn ăn tròn inox BT1150BR
Đóng
Mã hàng: BT120BR
Giá bán: 1,286,000 đ
Chính sách
Cam kết bán hàng
  • Sản phẩm chính hãng
  • Đúng tiêu chuẩn
  • Đúng chất lượng
  • Được bảo hành chính hãng
Mô tả sản phẩm
    Bàn ăn gấp gọn khung inox BT1150BR
    Mã sản phẩm:
     BT1150BR
    Mô tả:
    • Bàn ăn gấp gọn khung inox Nội Thất Hòa Phát The One
    • Bàn ăn chất liệu Inox mặt tròn, chân bàn gấp sử dụng ống Inox 31.8x0.45mm.
    Kích thước:
     Ø1150 x H750 mm
    Chất liệu:
     Inox toàn bộ
    Tính năng:
     Thiết kế đặt được nhiều bộ khay cơm công nghiệp cùng lúc
    Ứng dụng:
    Chứng nhận:
     ISO 9001:2015, ISO 14001:2015, Tiêu chuẩn quốc gia TCVN, Thương Hiệu Quốc Gia
    Bảo hành:
     12 tháng
    Giá bán:
     Giá trên web chưa bao gồm thuế và phí vận chuyển
    Bộ sản phẩm chính hãng:
    • Sản phẩm đi kèm với hướng dẫn lắp đặt, sử dụng.
    • Phiếu bảo hành
    Cung cấp
     Sản phẩm của công ty Nội Thất Hòa Phát (The One) - Phân phối bởi Việt Nội Thất
    Bàn ăn tròn inox BT1150BR
    >>>>> Xem thêm các mẫu bàn gấp khác: Bàn ghế ăn công nghiệp <<<<<
    Đặc Điểm Nổi Bật Của BT1150BR
    BT1150BR hội tụ đầy đủ các yếu tố của một chiếc bàn tiệc chuyên nghiệp:
    Bàn ăn công nhân gấp gọn BT1150BR có các điểm "đắt giá" và Giải pháp:
    • Thiết Kế Mặt Tròn Ø1150 mm:
      • Giải pháp: Mặt bàn hình tròn hoàn hảo với đường kính 1.15m.
    • Chân Bàn Sử Dụng Ống Inox Ø31.8 x 0.45 mm:
      • Ưu điểm: Hệ thống chân gấp sử dụng ống Inox đường kính lớn (gần 32mm).