Loading... Please wait...

Nội thất Hòa Phát

Đăng ký nhận tin


Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm tủ tài liệu gỗ HR1960-3B

Posted on 25th Aug 2016 @ 2:53 PM

Các sản phẩm Nội thất Hòa Phát được sản xuất trên dây chuyền máy móc hiện đại, đáp ứng mọi nhu cầu về kiểu dáng và kích thước sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng. Khách hàng sẽ được phục vụ bởi đội ngũ thiết kế chuyên nghiệp nhất, chắn chắn sẽ mang tới sự hài lòng cho quý khách hàng.

Mã Sản Phẩm : HR1960-3B

Phụ kiện lắp ráp sản phẩm tủ tài liệu gỗ HR1960-3B:

Phụ kiện lắp đặt tủ tài liệu gỗ HR1960-3B

Bước 1: Tiến hành lắp các tấm ngăn buồng, ray ngăn kéo, chân tủ... ( Ảnh 1-2-3-4).

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 1

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 2

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 3

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 4

 Bước 2 : Lắp cánh kính, cánh gỗ cho tủ ( Ảnh 5 )

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 5

Bước 3 : Lắp đặt khay ngăn kéo tủ ( Ảnh 6-7 ).

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 6

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 7

Bước 4: Lắp khay ngăn kéo Bước 3 vào tủ Bước 2 ta có được tủ tài liệu HR1960-3B hoàn thiện ( Ảnh 8 )

Hướng dẫn lắp đặt tủ tài liệu HR1960-3B

Ảnh 8

Bước 5 : Kiểm tra chất lượn sản phẩm tủ tài liệu gỗ HR1960-3B sau khi hoàn thiện.

Tủ tài liệu gỗ HR1960-3B

Tủ tài liệu gỗ HR1960-3B

Noi That Hoa Phat chuyên cung cấp nội thất văn phòng số 1 Việt Nam. Quý khách hàng mua sản phẩm tại www.noithathoaphat.com Website chính thức cung cấp sản phẩm của Nội Thất Hòa Phát - Tập Đoàn Hòa Phát Tư vấn thiết kế văn phòng Miễn Phí, cung cấp thi công nội thất văn phòng Trọn Gói.

Xem thêm: Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm bàn trưởng phòng HR160C1Y1

Địa chỉ liên hệ :
Tầng 1 nhà B - Số 352 Giải Phóng - Hà Nội
Tel: 04. 3665 8498 - 04. 3665 8966 - 04. 3665 8993
Fax: 04. 3665 8783 - 04. 3664 9379

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

1

Bánh xe đen (Wheels)

05

7

Vít M6x20 (Screw M6x20)

01

2

Chân 325 (Leg)

01

8

Nút bịt 216 (Cover)

01

3

Ống ba đoạn (Pipe of 3 parts)

01

9

Vít M6x16 (Screw M6x16)

04

4

Cần ga cao 210 (Gas lift)

01

10

Bát 216 (Mechanision)

06

5

Tựa (Back)

01

11

Đệm (Seat)

01

6

Tay 216 (Hands)

02

12

 

01

 


Hotlines : 0943 345 868 - 0917 311 386 - 0948 029 111