Loading... Please wait...

Nội thất Hòa Phát

Đăng ký nhận tin


Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm bàn làm việc HR1200SHL,HR120HL, HR140HL

Posted on 25th Aug 2016 @ 9:57 AM

Các sản phẩm Nội thất Hòa Phát được sản xuất trên dây chuyền máy móc hiện đại, đáp ứng mọi nhu cầu về kiểu dáng và kích thước sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng. Khách hàng sẽ được phục vụ bởi đội ngũ thiết kế chuyên nghiệp nhất, chắn chắn sẽ mang tới sự hài lòng cho quý khách hàng.

Mã Sản Phẩm : HR120SHL, HR120HL, HR140HL

Phụ kiện lắp ráp sản phẩm bàn làm việc HR1200SHL,HR120HL, HR140HL

Phụ kiện lắp đặt bàn làm việc HR120SHL

Bước 1: Lắp chân bàn sử dụng các phụ kiện như bảng danh sách phụ kiện lắp đặt ( Ảnh 1).

Hướng dẫn lắp đặt bàn làm việc HR120SHL

Ảnh 1

Bước 2 : Lắp hộc liền vào chân bàn bước 1 ta có chân liền hộc ( Ảnh 2 ).

Hướng dẫn lắp đặt bàn làm việc HR120SHL

Ảnh 2

Bước 3 :  Lắp mặt bàn vào chân bàn Bước 2  ( ẢNh 3).

Hướng dẫn lắp đặt bàn làm việc HR120SHL

Ảnh 3

Bước 4 : Lắp cánh tủ hộc liền  ( Ảnh 4 )

Hướng dẫn lắp đặt bàn làm việc HR120SHL


Ảnh 4

Bước 5 : Lắp khay ngăn kéo ( Ảnh 5 )

Hướng dẫn lắp đặt bàn làm việc HR120SHL

Ảnh 5

 Bước 6 : Lắp chân tăng chỉnh, nắp điện thoại, ống thép trang trí yếm ta có sản phẩm bàn làm việc hoàn thiện ( Ảnh 6 )

Hướng dẫn lắp đặt bàn làm việc HR120SHL

Ảnh 6

Bước 7 : Kiểm tra chất lượn sản phẩm bàn làm việc HR120SHL sau khi hoàn thiện.


Bàn làm viêc HR120SHL

Bàn làm viêc HR120SHL

Noi That Hoa Phat chuyên cung cấp nội thất văn phòng số 1 Việt Nam. Quý khách hàng mua sản phẩm tại www.noithathoaphat.com Website chính thức cung cấp sản phẩm của Nội Thất Hòa Phát - Tập Đoàn Hòa Phát Tư vấn thiết kế văn phòng Miễn Phí, cung cấp thi công nội thất văn phòng Trọn Gói.

Xem thêm: Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm tủ tài liệu gỗ HP1960-3B

Địa chỉ liên hệ :
Tầng 1 nhà B - Số 352 Giải Phóng - Hà Nội
Tel: 04. 3665 8498 - 04. 3665 8966 - 04. 3665 8993
Fax: 04. 3665 8783 - 04. 3664 9379

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

1

Bánh xe đen (Wheels)

05

7

Vít M6x20 (Screw M6x20)

01

2

Chân 325 (Leg)

01

8

Nút bịt 216 (Cover)

01

3

Ống ba đoạn (Pipe of 3 parts)

01

9

Vít M6x16 (Screw M6x16)

04

4

Cần ga cao 210 (Gas lift)

01

10

Bát 216 (Mechanision)

06

5

Tựa (Back)

01

11

Đệm (Seat)

01

6

Tay 216 (Hands)

02

12

 

01

 


Hotlines : 0943 345 868 - 0917 311 386 - 0948 029 111