Loading... Please wait...

Nội thất Hòa Phát

Đăng ký nhận tin


Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm bàn thí nghiệm BTN101

Posted on 24th Aug 2016 @ 2:06 PM

Các sản phẩm Nội thất Hòa Phát được sản xuất trên dây chuyền máy móc hiện đại, đáp ứng mọi nhu cầu về kiểu dáng và kích thước sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng. Khách hàng sẽ được phục vụ bởi đội ngũ thiết kế chuyên nghiệp nhất, chắn chắn sẽ mang tới sự hài lòng cho quý khách hàng.

Mã Sản Phẩm : BTN101

Phụ kiện lắp ráp sản phẩm bàn thí nghiệm BTN101

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

1

Vách trái

01

9

Giằng 20x40x1260 đột lỗ

02

2

Vách phải

01

10

Giằng 20x40x1260

01

3

Mặt bàn Composite

01

11

Vít lục giác M6x50

24

4

Ngăn bàn

01

12

Vít lục giác M6x35

12

5

Vách ốp

02

13

Vít gỗ 04x15 đầu dù

08

6

Vách ngăn

01

14

Tăng chân M10

04

7

Kệ bàn gỗ

01

15

Chìa lục giác 4

01

- Bước 1: lắp tăng chân vào vách

- Bước 2: Lắp ráp phần khung: dùng vít M6x50 và M6x35 liên kết với thanh giằng với vách

    * Lưu ý: chưa siết chặt các vít

- Bước 3: Liên kết các phần gỗ vào khung: Vít gỗ đối với vách ốp và M6x50 đối với các phần gỗ còn lại

- Bước 4: Siết chặt các ốc vít, hoàn thiện sản phẩm.

Hướng dẫn lắp đặt bàn thí nghiệm BTN101

Lắp ráp các chi tiết có sẵn theo mục đánh số

Hướng dẫn lắp đặt bàn thí nghiệm BTN101

Lắp ráp hoàn thiện bàn thí nghiệm BTN101

Bước cuối : Kiểm tra chất lượng sản phẩm hoàn thiện trước khi đưa vào sử dụng 

Bàn thí nghiệm BTN101

Bàn thí nghiệm BTN101

Noi That Hoa Phat chuyên cung cấp nội thất văn phòng số 1 Việt Nam. Quý khách hàng mua sản phẩm tại www.noithathoaphat.com Website chính thức cung cấp sản phẩm của Nội Thất Hòa Phát - Tập Đoàn Hòa Phát Tư vấn thiết kế văn phòng Miễn Phí, cung cấp thi công nội thất văn phòng Trọn Gói.

Xem thêm: Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm bàn siêu âm BSA01

Địa chỉ liên hệ :
Tầng 1 nhà B - Số 352 Giải Phóng - Hà Nội
Tel: 04. 3665 8498 - 04. 3665 8966 - 04. 3665 8993
Fax: 04. 3665 8783 - 04. 3664 9379

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

1

Bánh xe đen (Wheels)

05

7

Vít M6x20 (Screw M6x20)

01

2

Chân 325 (Leg)

01

8

Nút bịt 216 (Cover)

01

3

Ống ba đoạn (Pipe of 3 parts)

01

9

Vít M6x16 (Screw M6x16)

04

4

Cần ga cao 210 (Gas lift)

01

10

Bát 216 (Mechanision)

06

5

Tựa (Back)

01

11

Đệm (Seat)

01

6

Tay 216 (Hands)

02

12

 

01

 


Hotlines : 0943 345 868 - 0917 311 386 - 0948 029 111