Loading... Please wait...

Nội thất Hòa Phát

Đăng ký nhận tin


Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm ghế xoay văn phòng SG712

Posted on 23rd Aug 2016 @ 2:44 PM

Các sản phẩm Nội thất Hòa Phát được sản xuất trên dây chuyền máy móc hiện đại, đáp ứng mọi nhu cầu về kiểu dáng và kích thước sản phẩm theo yêu cầu của khách hàng. Khách hàng sẽ được phục vụ bởi đội ngũ thiết kế chuyên nghiệp nhất, chắn chắn sẽ mang tới sự hài lòng cho quý khách hàng.

Mã Sản Phẩm : SG712

Phụ kiện lắp ráp sản phẩm ghế xoay văn phòng SG712

 

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

1

Bánh xe đen (Wheels)

05

6

Tay 304 (Hands)

02

2

Chân 300 (Leg)

01

7

Bát 216 (Mechanision)

01

3

Ống ba đoạn (Pipe of 3 parts)

01

8

Vít M6x16 (Screw M6x16)

04

4

Cần ga 210 sơn (Gas lift)

01

9

Vít M6x25 (Screw M6x25)

06

5

Đệm liền tựa (Back and seat)

01

10

Nút bịt 216 (Cover)

08

 

Bước 1: Lắp cụm chân ghế bao gồm bánh xe, chân, ống ba đoạn, cần ga theo thứ tự 1-4 như bảng danh sách phụ kiện.

Hướng dẫn lắp đặt ghế xoay SG712

Lắp cụm chân ghế SG712


Bước 2: Lắp cụm đệm tựa ghế SG712 bao gồm tựa ghế, tay, bát, đệm ghế... thứ tự 5-10 như bảng danh sách phụ kiện tương ứng

Hướng dẫn lắp đặt ghế xoay SG712

Lắp cụm đệm tựa ghế SG712


Bước 3 : Lắp ghép phần mặt ngồi với cụm chân ghế thành sản phẩm hoàn chỉnh

Hướng dẫn lắp đặt ghế xoay SG712
Lắp ghép thân ghế với cụm chân

Bước 4 : Ngồi thử, kiểm tra chất lượng, điều chỉnh độ cao thấp của ghế.

Ghế xoay văn phòng SG712

Sản phẩm ghế SG712 hoàn chỉnh

Noi That Hoa Phat chuyên cung cấp nội thất văn phòng số 1 Việt Nam. Quý khách hàng mua sản phẩm tại www.noithathoaphat.com Website chính thức cung cấp sản phẩm của Nội Thất Hòa Phát - Tập Đoàn Hòa Phát Tư vấn thiết kế văn phòng Miễn Phí, cung cấp thi công nội thất văn phòng Trọn Gói.

Xem thêm: Hướng dẫn lắp đặt sản phẩm ghế xoay văn phòng SG704

Địa chỉ liên hệ :
Tầng 1 nhà B - Số 352 Giải Phóng - Hà Nội
Tel: 04. 3665 8498 - 04. 3665 8966 - 04. 3665 8993
Fax: 04. 3665 8783 - 04. 3664 9379

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

Mục

Phụ Kiện

Số Lượng

1

Bánh xe đen (Wheels)

05

7

Vít M6x20 (Screw M6x20)

01

2

Chân 325 (Leg)

01

8

Nút bịt 216 (Cover)

01

3

Ống ba đoạn (Pipe of 3 parts)

01

9

Vít M6x16 (Screw M6x16)

04

4

Cần ga cao 210 (Gas lift)

01

10

Bát 216 (Mechanision)

06

5

Tựa (Back)

01

11

Đệm (Seat)

01

6

Tay 216 (Hands)

02

12

 

01

 


Hotlines : 0943 345 868 - 0917 311 386 - 0948 029 111